สังคมแห่งการแบ่งปันแห่งใหม่

บ้านGalleryช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

Apache: Air Assault เกมส์แฮริคอปเตอร์ยิงภาพสวย+Crack 2GB+ MediaFire

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
khangloveza
กำเนิดราหู
กำเนิดราหู

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Apache: Air Assault เกมส์แฮริคอปเตอร์ยิงภาพสวย+Crack 2GB+ MediaFire   Tue May 01, 2012 8:02 pm

Minimum System Requirements:
• Processor: Intel Pentium 4 3200 MHz (or equivalent)
• RAM: 2048 MB
• Graphic card: NVIDIA GeForce 8600 256 MB or ATI Radeon X1950 256 MB.
• Hard disk drive (HDD): 3 GB free disk space for installation of the game.
• Operating System: Microsoft Windows XP SP3, library DirectX 9.0c.
• Sound Card compatible with DirectX (AC `97 or similar);
• Internet connection: 56 kbps / c
• Keyboard, Mouse.

Part1 Part2 Part3 Part4
Part5 Part6
Part7 Part8
Part9 Part10
Part11 Part12

โหลด Crack

สำหรับคนที่โดนถามหา พาสที่13 ให้เรากด Cancel ออกไปแล้วทำการ เม้าอิมเมจ ไฟล์ แล้วให้กด Setup เพื่อลงเกมครับ มันจะขึ้น Eror ดังรูป

ให้กดที่ Ignore เพื่อข้ามไป รอซักพัก พอเส็รจให้ Copy Crack ไปทับในเกมที่เราลงไว้ แค่นี้ก็เล่นได้แล้วครับ
(อันนี้ผมทำเองแล้วผมเล่นได้ ครับ ลองทำดูครับ)

ผมไม่ได้อัพเกมน๊ครับต้องขอขอบคุณ เว็ป Game-Zer ที่อัพเกม ดีๆ ให้เราเล่น ถ้าลิ้งไหนมีปัญหาโพสบอกได้ครับ

ถ้าชอบก็กด Thank ให้หน่อยน๊ครับผมจะได้โพสเกมให้อีก

โหลดเกมอีกมากมายที่นี้ Game-Zer Click

ใครโหลดได้โหลดไม่ได้บอกจะแก้ให้ครับและถ้าเล่นได้ก็มายืนยันหน่อยน๊ห้ะ [color=red]อย่าเอาแต่สูบโพสบอกหน่อยว่าโหลดได้หรือไม่ได้เล่นได้หรือไม่ได้จะได้มาตอบปัญหาให้ครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
clublnwae
กำเนิดราหู
กำเนิดราหู

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Apache: Air Assault เกมส์แฮริคอปเตอร์ยิงภาพสวย+Crack 2GB+ MediaFire   Tue May 08, 2012 5:14 pm

ขอบคุน
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว

Apache: Air Assault เกมส์แฮริคอปเตอร์ยิงภาพสวย+Crack 2GB+ MediaFire
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [DVD Master] The Matrix ภาค 1-3 Link เดียวจบครับ mediafire โหลดเร็ว